Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 87
    Administrator Hoa Phượng Đỏ's Avatar
    Thanks
    2

Mu Hải Phòng - Huyền Thoại Của Những Chiến Binh

Chào các bạn!

Mu Hải Phòng cái tên đã quá quen thuộc với nhiều thế hệ Game thủ yêu thích Mu Online, đi song song với dấu ấn thời gian Mu Hải Phòng mang lại là những kỹ niệm vô cùng thân thuộc dưới 1 mái nhà chung mang tên "MUHP - Huyền Thoại Của Những Chiến Binh".

Kể từ khi phát triển vào những năm 2003-2004 thời kỳ đầu tiên của Game Online tại Việt Nam đến nay cũng đã 13 năm, tuy có lúc thăng lúc trầm nhưng MUHP luôn để lại những kỷ niệm đẹp về 1 lục địa Muonline đông đúc và vui vẻ. Những hình ảnh Lorencia chật kín người, Thảo nguyên Noria đầy ắp các cung thủ...

Đến nay, vào tháng 10 năm 2017. Mu Hải Phòng cho ra mắt một phiên bản được đầu tư công phu về hình ảnh - chất lượng - đội ngũ BQT, MOD, SMOD và đặc biệt là nâng cao chất lượng Game với một đội ngũ kỹ thuật dày dặn kinh nghiệm được đúc kết từ những kinh nghiệm quý giá từ chặng đường phát triển của MUHP.

Với việc hoàn thiện hệ thống DMG Wing 2.5, Wing3 từ nay Wing 2.5 sẽ có một sức mạnh hoàn toàn mới mà chưa từng xuất hiện tại bất cứ lục địa Muonline nào. Đồng thời để nhớ lại ký ức một thời vàng son khi sở hữu một bộ vũ khí rồng. BQT đã nâng và hoàn thiện DMG cho vũ khí rồng lên một mức mới và sức mạnh của nó thì các chiến binh có thể kiểm chứng trong phiên bản Anphatest lần này.
    Đi song song với đó là bộ vũ khí 380 cực kỳ chất với một hệ thống và công thức tính DMG hoàn toàn mới có thể làm thỏa mãn những chiến binh sở hữu những món đồ này.

Với việc phát triển cộng đồng và mang lại một lối chơi mang tính tập thể, nhóm, bang hội, liên minh cao, BQT MUHP đã cho ra mắt tính năng Party tăng EXP có thể lên đến 150% để đề cao tính đoàn kết, gắn bó giữa các Game thủ với nhau. Đồng thời tạo ra một cộng đồng Game thủ biết quan tâm và chia sẻ.

Có thể nói sự trở lại lần này của MUHP đã mang lại một làn gió mới cho MU Private tại Việt Nam. Khi nói không với đua top Phú hộ nhằm trả lại cho Lục địa Mu thuần túy một sân chơi công bằng và hấp dẫn nhất.

Vậy còn chần chờ gì nữa? Hay loan tin Mu Hải Phòng trở lại và liên kết với bạn bè để cùng tham gia Phiên Bản Open Beta sẽ chính thức ra mắt vào ngày 22/10/2017.

Hãy cùng bấm LIKE và đóng góp để cùng nhau phát triển Mu Hải Phòng hơn nữa!

2. The Following 4 Users Say Thank You to Hoa Phượng Đỏ For This Useful Post:

Thành Viên MUHP xinloinhe's Avatar
    Thanks
    1
    MU HP được điều chỉnh nhiều thứ khá cân bằng và giữ được giá trị đồ đạc. Tuy nhiên tôi chỉ góp ý về cách BQT MU điều hành:

Làm việc chưa minh bạch, rõ ràng, khóa acc gamer không thông báo, khi được hỏi thì trả lời chung chung không có bằng chứng (Hack trong thành) - Tôi chơi nhiều MU chưa hiểu đây là hack gì.

Về việc mua đồ từ shop Gcent, nhiều gamer bị mất tiền oan do hồm đồ full, ai cũng biết đây là lỗi game. Mặc dù BQT có khuyến cáo, nhưng không phải ai cũng đọc. Vì vậy trách nhiệm của các bạn là phải fix lỗi này càng sớm càng tốt, nếu không phải hỗ trợ trả lại tiền cho người chơi, chứ không thể nói 1 câu là "chúng tôi đã thông báo, bạn không biết thì kệ mẹ các bạn".

Còn nhiều nữa nhưng tôi không muốn kể ra ở đây, chỉ nói đôi lời mong các bạn BQT xem lại cách hành xử với gamer. Bán sản phẩm chưa đủ, phải bán cả dịch vụ tốt thì khách hàng mới không bỏ đi. Hôm qua tôi định bỏ tiền ra nạp để mua đồ nhưng đọc những comment của BQT trên 4rum thì tôi đã suy nghĩ lại và sẽ không bỏ 1 đồng nào cho các bạn cho đến khi các bạn thay đổi.

Chào thân ái.

Thành Viên MUHP xinloinhe's Avatar
    Thanks
    1
    MU HP được điều chỉnh nhiều thứ khá cân bằng và giữ được giá trị đồ đạc. Tuy nhiên tôi chỉ góp ý về cách BQT MU điều hành:

Làm việc chưa minh bạch, rõ ràng, khóa acc gamer không thông báo, khi được hỏi thì trả lời chung chung không có bằng chứng (Hack trong thành) - Tôi chơi nhiều MU chưa hiểu đây là hack gì.

Về việc mua đồ từ shop Gcent, nhiều gamer bị mất tiền oan do hồm đồ full, ai cũng biết đây là lỗi game. Mặc dù BQT có khuyến cáo, nhưng không phải ai cũng đọc. Vì vậy trách nhiệm của các bạn là phải fix lỗi này càng sớm càng tốt, nếu không phải hỗ trợ trả lại tiền cho người chơi, chứ không thể nói 1 câu là "chúng tôi đã thông báo, bạn không biết thì kệ mẹ các bạn".

Còn nhiều nữa nhưng tôi không muốn kể ra ở đây, chỉ nói đôi lời mong các bạn BQT xem lại cách hành xử với gamer. Bán sản phẩm chưa đủ, phải bán cả dịch vụ tốt thì khách hàng mới không bỏ đi. Hôm qua tôi định bỏ tiền ra nạp để mua đồ nhưng đọc những comment của BQT trên 4rum thì tôi đã suy nghĩ lại và sẽ không bỏ 1 đồng nào cho các bạn cho đến khi các bạn thay đổi.

Chào thân ái.

Administrator Hope's Avatar
    Thanks
    5
    Trích Được post bởi xinloinhe Xem bài viết

Chào thân ái.
    Cám ơn bạn đã góp ý. BQT Mu Hải Phòng sẽ cố gắng để phục vụ các bạn 1 cách tốt nhất.
    Vấn đề hack luôn là vấn nạn nhức nhối nhất trong làng game MuOnline Private . Chúng tôi cần sự ý thức từ chính Gamer chứ không muốn phải đưa ra xử lý bất kỳ trường hợp hack nào cả. Không có antihack nào 100% cả , các bạn muốn 1 sân chơi lành manh , bền vững thì ngoài nỗ lực của BQT cũng cần đến sự ý thức của từng cá nhân nữa.
    Vấn đề Mua đồ bị full thùng và mất đồ chúng tôi sẽ khắc phục triệt để trong vòng 3 ngày tới.

Banned HoaiLinh's Avatar
    Thanks
    1
    cái vấn đề hack trong thành là tại thằng tố cáo mạng nó lag nó ko hiểu tại sao chết nên gọi hack trong thành
    nói chung cứ khóa acc bừa bãi như thế thì game chả ai dám chơi

Thành Viên MUHP dell's Avatar
    Thanks
    0
    thông báo trong game nạp thẻ đầu tiên bất kỳ dc wing mini+ set đồ=> nạp 20k vào dc mỗi cái wing, hỏi adm thì kêu nạp 50k mới có sét đồ, các ông bịp tôi ak, nó ko đáng bao nhiêu nhưng làm dc thì hẵng nói ko thì đừng nói cho sướng mồm.

Super Moderator Haiphong_Snow's Avatar
    Thanks
    0
    Trích Được post bởi dell Xem bài viết
    thông báo trong game nạp thẻ đầu tiên bất kỳ dc wing mini+ set đồ=> nạp 20k vào dc mỗi cái wing, hỏi adm thì kêu nạp 50k mới có sét đồ, các ông bịp tôi ak, nó ko đáng bao nhiêu nhưng làm dc thì hẵng nói ko thì đừng nói cho sướng mồm.
    có thông báo nạp đầu đc wing +sét đồ + vũ khí . bạn hiểu theo nghĩa nào vậy bạn . ý của adm là trong phần nạp đầu nó có đồ đấy bạn

Super Moderator Haiphong_Snow's Avatar
    Thanks
    0
    Trích Được post bởi dell Xem bài viết
    có thông báo nạp đầu đc wing +sét đồ + vũ khí . bạn hiểu theo nghĩa nào vậy bạn . ý của adm là trong phần nạp đầu nó có đồ đấy bạn

Administrator administrator's Avatar
    Thanks
    2
    Chào mừng Máy chủ Hải Phòng 3

Thành Viên MUHP XXXX's Avatar
    Thanks
    0
    nạp bao nhiêu thì được sét đồ + wingmini + vũ khí ??

- - - Updated - - -

nạp bao nhiêu thì được sét đồ + wingmini + vũ khí ??